Announcement

Collapse
No announcement yet.

i5 2300 บอร์ด Acer Predator G3610 / ram 2*2 ปิด 16/6/64 เวลา 23.45.00 น.

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• i5 2300 บอร์ด Acer Predator G3610 / ram 2*2 ปิด 16/6/64 เวลา 23.45.00 น.

กติกาและเงื่อนไขการประมูล

ปิด 16/6/64 เวลา 23.45.00 น. หากมีท่านใดใส่ราคาในช่วงเวลา 23.45.01 น - 23.50.01 น ให้ถือว่าอยู่ในช่วงต่อเวลา

+++ ต่อเวลา 5 นาทีจนกว่าราคาจะนิ่ง++++

หลังจากสรุปผลการประมูลให้ทราบแล้ว หากมีข้อผิดพลาดประการใดขอให้แจ้งภายใน 30 นาที

++การคิดค่าส่ง++ ท่านที่ได้มากกว่า 1 รายการ (ชิ้นต่อๆไปคิด + เพิ่มครึ่งหนึ่งของค่าส่งที่แจ้ง โดยยึดราคาส่งที่แพงสุดเป็นชิ้นแรก)

ยกเว้น ++ กรณีที่ไม่สามารถเเพ็ครวมในกล่องเดียวกันได้ จำเป็นต้องคิดในราคาเต็มตามราคาที่แจ้งแต่ละรายการ ++

สอบถามเพิ่มเติม โทร O865435995 ธัช

งื่อนไขการรับประกันคือ

1.จ่ายเงินคืนตามจำนวนที่ท่านประมูลมาเมื่อตรวจสอบแล้วพบว่ามันเสียจริง / ยกเว้นตำหนิที่ไม่ได้แจ้ง ถ้าไม่มั่นใจให้ถามในกระทู้ทันทีก่อนที่จะบิทราคา
    เพราะบางอย่างผมก็ไม่รู้ว่าจะเทสอะไรบ้าง เพราะผมไม่ได้เชี่ยวชาญในทุกๆเรื่อง ( ขอให้ถามมาอย่าได้เกรงใจเพราะมันเป็นประโยชน์ของท่านเองในการตัดสินใจที่จะประมูล )

2.สินค้าชิ้นใดที่แจ้งว่ารับประกันความพอใจในตัวสินค้า หากท่านเห็นว่าของที่ลงไม่ตรงปกหรือไม่ชอบ
    ยินดีรับคืนโดยไม่มีเงื่อนไข จ่ายเงินคืนให้ ตามยอดที่ท่านโอนมา หักด้วย (ค่าส่งจริง+ค่าจ้างคนไปส่ง) ทันทีที่ของมาถึง

3. ในส่วนของแถมไม่มีการรับประกันให้

4.การรับประกันนับจากวันที่ท่านได้รับสินค้าเป็นเวลา 7 วัน

5. ไม่รับประกันกรณีขนส่งทำให้เกิดการเสียหาย ตกแตกบุบบิ่น กระแทก ฯลฯ
    แต่จะแพ็คให้เป็นอย่างดี

@@@@@@@@

รายการที่ 1 CPU i5 2300 + บอร์ด Acer Predator G3610
    IPISB-VR REV1.01

ซีพียูใช้งานปกติ ซิ้งค์มากับบอร์ด
    เมนบอร์สภาพดีใช้งานปกติ มีฝาหลัง USB HDMI PCI-E ปกติ
    RAM 4 แถว ใช้ได้ทุกแถว (ตามภาพที่เทส)

เปิดประมูล 999 บาท + ค่าส่ง Flash 100 บาท (ราคานี้รวมค่าหีบห่อและค่าจ้างคนไปส่งเรียบร้อยแล้ว) ประกันใจ 7 วัน

แรม 4 ช่อง

รายการที่ 2 แรม Kingston 2X2 4 GB 16 ชิป 2 หน้า บัส 1333

สภาพสวยใช้งานได้ปกติ แยกออกจากชุดข้างบน

เปิดประมูล 280 บาท + ค่าส่ง Flash 80 บาท (ราคานี้รวมค่าหีบห่อและค่าจ้างคนไปส่งเรียบร้อยแล้ว) ประกันใจ 7 วัน

รายการที่ 3 HDD WD BLUE 500 GB
    ผลเทสติดไปกับเครื่องที่ขายไปแล้ว ไม่ได้เก็บไว้
    ผลที่เทสไว้ตอนนั้น มีติดสี แต่ไม่มีแบด สแกนแบบเร็วเขียวหมด
    ลองเก็บข้อมูลแล้วยังอ่าน เขียน ได้เร็ว ไม่มีเสียงดังก็อกแก๊ก สภาพโดยรวมดี ไม่แตก ไม่บิ่น

เปิดประมูล 199 บาท + ค่าส่ง Flash 80 บาท (ราคานี้รวมค่าหีบห่อและค่าจ้างคนไปส่งเรียบร้อยแล้ว) ประกันใจ 7 วัน ตามที่แจ้ง

ขอบคุณทุกท่านที่ผ่านเข้ามา ขอให้รวยๆเฮงๆ มีโชคมีชัยกันทุกท่านคร๊าบ
    Last edited by touchk75; 16 Jun 2021, 22:03:50.

ไม่เห็นรูปเลย เวบ picz เสียป่ะ

Comment

เห็นนะครับ

Comment

Originally posted by oou13 View Post
        ไม่เห็นรูปเลย เวบ picz เสียป่ะ
        ขอบคุณมากท่าน oou ถ้าไม่บอกมาก็ไม่รู้เลยว่ารูปมีปัญหา ลงรูปไว้หลายรูปเลย สงสัยเว็ปมีปัญหาแน่เลย แต่ผมยังมองเห็นรูปอยู่อาจเป็นเพราะว่ารูปอยู่ในคอมจึงมองเห็น

Comment

Originally posted by bighead808 View Post
          เห็นนะครับ
          ขอบคุณมากครับ

Comment

ของผมขึ้นแบบนี้ไม่เห็นรูป

Comment

Originally posted by oou13 View Post

ของผมขึ้นแบบนี้ไม่เห็นรูป

Comment

ขอยกเลิกการประมูลก่อนครับ พรุ่งนี้จะลองเอามาลงใหม่
                หรือท่านใดสนใจ โทรคุยกันได้เลยครับ

รูปภาพเมนบอร์ดตามกระทู้นี้เลยครับ (ขออนุญาตเจ้าของกระทู้ด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ) https://forums.chiangraifocus.com/?t...58.0#gsc.tab=0

Comment

ผมเห็นปกติครับ

Comment

Originally posted by jibjab View Post

ผมเห็นปกติครับ
                    ขอบคุณครับ พรุ่งนี้ลองเอามาลงใหม่

Comment

Working...
                    X